TZYW jerin tabbataccen matsa lamba mahalli nau'in brushless excitation synchronous motor (core waje diamita 1730~3250) (nan gaba ake magana a kai a matsayin mota) wani sabon ƙarni ne na fashewa-hujja jerin samfuran samfuran da kamfaninmu ya haɓaka a kan ƙaddamarwa da ɗaukar fasahar ci gaba na ƙasashen waje da haɗa haɓakar kwanciyar hankali na kamfaninmu na haɓaka haɓakar haɓakar haɓakar haɓakar haɓakar haɓakar haɓakar haɓakar injin. da ƙwarewar masana'antu.Kyakkyawan fasaha mai tabbatar da matsi shine na farko a China.Motar ta ɗauki sanannen tsarin samun iska na cikin gida da tsarin biyan diyya don tabbatar da cewa lokacin da aka fara motar, ana maye gurbin iskar gas ɗin da ke cikin ramin motar yadda ya kamata (in ba haka ba na'urar tana aika sigina mai shiga tsakani don hana motar farawa).Na'urar tana ba da siginar farawa kuma motar ta shiga ta atomatik zuwa yanayin biyan diyya.Yayin aiki, tsarin diyya ta atomatik yana kula da matsa lamba mai dacewa a cikin rami na ciki don hana fashewar gas daga shiga cikin harsashi.Lokacin da matsa lamba ya yi ƙasa ko ƙarƙashin matsin lamba, idan ba za a iya tabbatar da diyya ta al'ada ba, tsarin yana ƙararrawa ta atomatik don yanke wutar lantarki ko ƙara ƙararrawa.Ta hanyar matakan da ke sama, an ƙara inganta amincin motar, kuma ana samun cikakkiyar haɗin kai ta atomatik da cikakken kariya.
Ana iya kera motar zuwa nau'in matsi mai inganci Expx da nau'ikan tabbatar da fashewar Expz.Ana iya amfani da nau'in tabbatar da fashewar Expx a Zone 1 da Zone 2, kuma ana iya amfani da nau'in tabbatar da fashewar Expz a Zone 2. Ana amfani da nau'ikan tabbatar da fashewar abubuwa guda biyu a yanayin fashewar iskar gas da gas, tururi ko hazo- kamar fashewar gas da iska tare da zafin wuta na T1, T2, T3, T4 a cikin masana'anta.Wannan jerin injina babban samfuri ne na fasaha wanda ke haɗa fasahar tabbatar da fashewa, fasahar lantarki, fasahar sarrafa atomatik, da fasahar mota.
Wannan jerin injinan an yi su ne da abubuwa masu kyau kuma an yi su da kyau.Yana da halaye na ƙananan ƙananan, nauyi mai nauyi, babban iko, babban inganci, ƙananan ƙararrawa, ƙananan girgizawa, ƙananan raguwa, aiki mai aminci da abin dogara, sauƙin amfani da kulawa, ceton makamashi da kare muhalli, da dai sauransu.
TZYW(KK)2500-20/2600
TZYW- Ingantacciyar matsi mai ƙarfi nau'in injin motsa jiki mara ƙarfi (tsoho shine tsarin sanyaya ruwa na sama, KK yana tsaye don sanyaya iska zuwa iska)
2500-Ƙarfin Ƙarfi
20-Adadin sanda (20p)
2600- Stator naushi na waje diamita (Φ2600mm)
Misali pzIIT3 Gc
Ex-Alamar Kariyar Fashewa
EpzNau'in Kariyar Fashewa((Nau'in ingantaccen yanayin jiki"pz”, akwatin junction yana ƙara nau'in aminci"e”)
Ⅱ- Ajin Kayan Wutar Lantarki (AjiⅡ)
T3- Ƙungiyar Zazzabi (T3)
Gc-Digiri na Kariya na Kayan aiki
Mahimman sigogi:
Ƙimar ƙarfin lantarki: 6000V,10000V
Ƙididdigar mitar: 50Hz
Ƙimar ƙarfi: 450~10000kW
Adadin sanduna: 16.18.20
Rarraba yanayin zafi: 155 (F)
Matsakaicin tashin hankali: 80K
Hanyar shigarwa: IM1001,Saukewa: IM7315,Saukewa: IM1205,Farashin IM7115
Matsayin kariya: IP54,IP55
Hanyar sanyaya: IC81W
Yanayin zafin jiki: -20 ℃ ~ + 40 ℃
Yanayin aiki: S1
Tsayi: ≤1000mm
Na cikin gida (daidaitaccen tsari)
Alamar tabbatar da fashewa (daidaitacce): Ex e pz II T3 Gc